DIỄN ĐÀN LỚP TV1
NẾU CHƯA CÓ NICK THÌ ĐĂNG KÝ RỒI NHẮN TIN CHO ANH
số dt 0934753202
DIỄN ĐÀN LỚP TV1
NẾU CHƯA CÓ NICK THÌ ĐĂNG KÝ RỒI NHẮN TIN CHO ANH
số dt 0934753202
DIỄN ĐÀN LỚP TV1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN LỚP TV1

THÁNH ĐƯỜNG TRI THỨC

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
chieutailongtrach
MOD
MOD

MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH Empty
Bài gửiTiêu đề: MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH   MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH Icon_minitime28/12/2010, 4:22 pm

chieutailongtrach đã viết:
flower bố cáo bà con cô bác gần xa mình xin tự giới thiệu mình là Tony Thắng jocolor , năm nay năm 2010 minh vừa tròn trịa eighteen dzia oh, mình đang là sinh viên trường BINH DINH kho lắc, và hiện tại là sinh viên lớp tinhhoathuvien.pops.tv thuộc khoa QTKD, quê mình ở Nhơn Châu (Cù lao xanh sunny )-Quy Nhơn-Bình Định, ở đây có nhiều đồ hải sản tươi như là: mực nè, tôm cua ghẹ nè, đặc biệt là cá rất tươi ơi là tươi (tươi như chưa hề được tươi)...vân và vân...mình thích nhất là ăn:1>cá kình vì cá kình có thể chế biến thành nhiều món tuyệt hảo như: nướng chẳng hạn (nướng lên là ôi thơm kinh khủng, ngửi thôi đã trào bọt mép rồi), nấu canh chua cũng rất là ngon tại vì chỉ gắp hai miếng cá thôi là con cá đó chỉ còn lại bộ xương mà thôi (xương cá này cho con lăn quăn gặm là nó phái lắm đó), tiếp theo là món cá kình kary: món này ăn vào thôi ôi cảm giác lên hương liền, nhưng khi ngước mặt lên trời để mà hương với khói rồi nhìn xuống lại mâm cơm là không còn con cá nào tại vì ba má mình ăn mất trơn rồi còn đâu (hic hic đau khổ chưa Embarassed ). Do đó mình rút kinh nghiệm lần sau có ăn là làm một dĩa riêng để khỏi phải vật vã với đối thủ (ba và má mình đó), và cuối cùng là cá kình chiên: chiên lên rất là thơm, giòn, vào bữa ăn cho ít nước mắm (gia vị để tạo nên món nước mắn ngon nè: nước mắm, tỏi, ớt, đường, chanh gì nữa đó thì tự hiểu nha). 2>cá ồ: nhỏ thì trụng ăn với cơm nguội, lớn thì làm thịt cả nhà cùng xử, thịt cá ồ rất là ngon mê ly, còn gì nữa thì hổng nhớ nữa ăn nhiêu vậy đủ rồi. 3>cá cơm xăng: trơi ơi món này mình phái nhất là làm gỏi thôi ( mặc dù mình chả biết cách thức làm ra sao cả vì đã có hai trợ thủ đắc lực nấu cho mình ăn rồi (ba má mình chớ ai)). 4>là......thâu không nói nữa mắc công mấy bạn chảy nước miếng ước nhà ước cửa thì chết...Còn phong cảnh thì hữu tình, thoáng mát, trong lành, nước tắm xả láng mà chỉ tội cái tay mình xách và cái vai mình gánh thôi vì đâu có nước máy như ở đây mà xài, chủ yếu là giếng nước drunken . Và mình rất là thích tắm biển vì mỗi lần có gái lạ ở đâu đó theo mấy anh chàng sĩ tử về quê mình chơi, là dẫn ra biển ngồi hóng mát, có những cô nương lăn xăng lỡ chân té xuống nước cái ầm là mấy đứa như mình sẽ có cơ hội trổ tài anh hùng cứu mỹ nhân liền (tại vì mấy cổ đâu biết bơi), mặc dù mấy nàng không đẹp lắm, nhưng dù sao cũng hương được chút ít là được rồi không ham hố chi cho nhiều. Nói nhiêu thế về quê mình là đủ rồi, còn quê mấy bạn có gì thì nên bố cáo cho lớp nghe nghen. Nói về lớp, mình rất là hãnh diện vì mình có cơ hội ngắm nghía 32 cô nữ sinh nhất là mỗi khi mấy nàng mặc váy (nói trước đừng nhìn tui mà chửi nghen_vì chửi tui cũng như chửi mấy bạn vậy ha ha ha), hãnh diện vì mình cũng là một trong ba sinh linh quý hiếm của lớp geek , cũng nhờ vậy mà mình được đi uống càphê ké của anh Trung queen, nhậu ké phá mồi chơi he he he...nói nữa anh Trung với Nghĩa pro răng hô quánh chết afro. Cuối cùng mình xin chúc cho Giáo chủ Ái Hoa luôn tươi trẻ, chút cho gia đình cô hạnh phúc ấm áp, chúc cho anh Trung khỏe mạnh, làm ra nhiều money để cho em "ké" nữa, chúc cho nghĩa pro răng hô có một mối tình đẹp bền mãi với thời gian, I love you, chúc cho các bạn nữ luôn luôn xinh đẹp, học giỏi, vui tươi, chúc cho các bạn nữ đã có người yêu sẽ giữ được mối tình của mình (đẹp mãi không phai), chúc cho các bạn nữ chua có người yêu sờm có một bờ vai để trú mưa trú nắng, chúc cho chúng ta luôn KHỎE_ĐẸP. pi pi các bạn

Được sửa bởi chieutailongtrach ngày 15/8/2011, 6:53 am; sửa lần 2.
Admin
Admin
Admin

MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH   MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH Icon_minitime29/7/2011, 12:40 am

THẰNG NÀY CHỈ ĐƯỢC CÁI CHÉM GIÓ THÀNH THẦN
http://tinhhoathuvien.pops.tv

MAIJ DZÔ - DZUI LÀ CHÍNH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông tư của Liên Bộ hướng dẫn chế độ quản lý tài chính và chính sách đầu tư của Nhà nước đối với thư viện công cộng (01/12/2009)
»  Nghị định 72/2002/NĐ-CP của Chính phủ quy định chi tiết thi hành Pháp lệnh Thư viện
» Nghị định số 72/ 2002/ NĐ - CP ngày 6 tháng 8 năm 2002 của Chính phủ